

TANGAZO LA KUHAMA KWA OFISI ZA COSOTA.

Chama Cha Hakimiliki Tanzania (COSOTA) tunapenda kuwataarifu wateja wetu kuwa COSOTA imehamisha Ofisi zake zilizokuwa Mikocheni, Mtaa wa Chato na kwenda kwenye Majengo ya Mamlaka ya EPZA(Export Processing Zones) /Majengo ya Benjamini Mkapa Special Economic zones yaliyopo Barabara ya Mandela, Kituo Cha Mabibo External kwa anuani hii hapa chini.

Majengo ya Mamlaka ya EPZA/Benjamn Mkapa, Jengo la Shopping Arcade,

Barabara ya Mandela,

Mabibo External,

S. L. P 6388,

DAR-ES-SALAAM

Simu: +255786464007

Barua pepe: info@cosota.go.tz

Tovuti: <https://www.cosota.go.tz/>

Kwa mawasiliano zaidi: Tumia anuani hiyo hapo juu.