

MAKUBALIANO YA UANDISHI WA SCRIPT YA

MAKUBALIANO HAYA YAMEFANYIKA LEO TAREHE MWEZI 20...

KATI YA

.....wa S.L.P.simu.....,

NA

.....wa S.L.P.....simu ,.....,

1. Ameandika /script yenye jina la.....kwa malipo ya pesa za kitanzania shs.....
2. Mwandishi atakabidhi kazi yote kwa mnunuzi mara tu baada ya kutia saini mkataba huu.
3. malipo ya awali ni sh.....na yatamaliziwa kiasi cha sh.....baada ya siku.....
4. Muuzaji hatakuwa na hodhi ya hakimiliki ya script hii tena kwa kuwa haki hii ameiua kwa mnunuzi.
5. Muuzaji hatakuwa na mamlaka au idhini ya kutumia sehemu yeyote ya script pasipo ridhaa ya mmiliki (mnunuzi)
6. Muuzaji hatakuwa na haki ya mauzo ya script hii ndani na nje ya nchi kwa namna yeyote ile.

Imetiwa saini na Mwandishi

Jina :

Saini :

Tarehe:.....

Mbele ya shahidi:

Jina :

Saini :

Tarehe:

Imetiwa saini na MNUNUZI

Jina :

Saini :

Tarehe:.....

Mbele ya shahidi:

Jina :

Saini :

Tarehe: